หนู

หนู

ผู้เยี่ยมชม

Hooon_486@gmail.com

อาร์เตต้าพูดถึงความคิดของผู้ชนะในการให้สัมภาษณ์ (54 อ่าน)

8 ธ.ค. 2566 20:50

อาร์เตต้าพูดถึงความคิดของผู้ชนะในการให้สัมภาษณ์ในภายหลัง โดยกล่าวว่าชัยชนะนำมาซึ่งความสามัคคี เมื่อทีมมีประสบการณ์ที่ดีร่วมกันและคว้าถ้วยรางวัลประสบการณ์นั้นจะอยู่กับทีม มันทำให้คุณชอบคนที่คุณทำงานด้วยและไว้วางใจพวกเขามากขึ้นเช่นกัน การชินกับการชนะ จะทำให้เราชนะต่อไป เมื่อคุณชนะคุณจะไม่ต้องการหยุด มันเริ่มเป็นส่วนหนึ่งของการใช้ชีวิตและเราต้องทำงานให้หนักขึ้นเพื่อนำชัยชนะมาสู่ทีมนี้ สื่อข่าว ดูฟุตบอล มีรายงานว่า อาร์เตต้าซึ่งเป็นตำนานของอาร์เซนอล เคยอยู่กับกวาร์ดิโอลามา 3 ปี ทำให้เขารู้สึกว่าเขาเป็นเหมือนกับสำเนาของกวาร์ดิโอลา อาร์เตต้าเกิดในการฝึกอบรมเยาวชนของบาร์เซโลนา และเขายังเป็นคนสเปนอีกด้วย ภายใต้การดูแลของกวาร์ดิโอลาสิ่งที่คล้ายคลึงกันมากที่สุดระหว่างทั้งสองคือความชื่นชอบในฟุตบอล ชาก้าอดีตกัปตัน ทีมอาร์เซนอล กล่าวว่าผมได้พบกับผู้จัดการทีมมากมายในอาชีพการทำงานของผม แต่ไม่มีใครเหมือนอาร์เตต้าเลย ดูเหมือนว่าเขาจะโฟกัสไปที่ฟุตบอลตลอด 24 ชั่วโมง

172.83.40.68

หนู

หนู

ผู้เยี่ยมชม

Hooon_486@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image